టెక్నాలజీ ఎక్సలెన్స్ అవార్డు- 2024 గ్రహీత కమతం మహేందర్‍రెడ్డి

జియాలజీ మరియు జియో సొల్యూషన్స్ విభాగంలో అవార్డు గ్రహీతగా టెక్నాలజీ ఎక్సలెన్స్ అవార్డస్ 2024ని కె. మహేందర్‍ రెడ్డి, మాజీ డైరెక్టర్‍ GSI (జియలాజికల్‍ సర్వే ఆఫ్‍ ఇండియా) నిపుణుల బ•ందం సభ్యుడు. క్రిటికల్‍ మినరల్‍ ట్రాకర్స్ ప్రతిష్ఠాకరమైన టెక్నాలజీ ఎక్సలెన్స్ అవార్డస్ 2024కి నేపాల్‍లోని ఖాట్మండులో పురస్కారం అందుకున్న శుభ సందర్భంలో అభినందనలు… శుభాకాంక్షలు!


కమతం మహేందర్‍ రెడ్డి, మాజీ డైరెక్టర్‍, GSI గారు నాకు జియలాజీకల్‍ సర్వే ఆఫ్‍ ఇండియాలో నా పై అధికారి. నేను వారితో రెండు శతాబ్దాలకు పైగా సన్నిహితంగా, డ్రాఫ్టుమాన్‍ హోదాలో చాలా ప్రాజెక్టస్లో ఎన్నో జియలాజికల్‍ మ్యాప్స్ గీయడం జరిగింది. వారు అందరితో ఎంతో సౌమ్యంగా, స్నేహంగా
ఉండేవారు. వారికి ఈ పురస్కారం లభించడం మాకందరికీ ఎంతో సంతోషాన్ని కలిగించింది.


ఏప్రిల్‍ 27, 2024న నేపాల్‍లోని ఖాట్మండులో జరిగిన టెక్నాలజీ ఎక్సలెన్స్ అవార్డస్ 2024 కోసం కె. మహేందర్‍ రెడ్డి, ఆహ్వానాన్ని అందుకొని పురస్కారం నేపాల్‍ టూరిజం హాల్‍, ఖాట్మండు, నేపాల్‍లో అందుకున్నారు. మహేందర్‍ రెడ్డి, గారికి ఈ క్రింది విధంగా ఆహ్వానం పంపింది.

ఈ టెక్నాలజీ ఎక్సలెన్స్ అవార్డులు అసాధారణమైన నిబద్ధతను ప్రదర్శించిన ఉద్వేగభరితమైన వ్యక్తులను ఒకచోట చేర్చడం లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాయి. వారి కమ్యూనిటీలలో మరియు వెలుపల సానుకూల ప్రభావం చూపుతుంది. వారి ప్రత్యేక సహకారాలు మరియు అంకితభావం ఈ అవార్డుల వేడుక స్ఫూర్తితో సంపూర్ణంగా సరిపోతాయని అవార్డు కమిటీ అభిప్రాయపడింది.


ఈ అవార్డుల ప్రదానోత్సవం నెట్‍వర్కింగ్‍, నాలెడ్జ్ ఎక్స్ఛేంజ్‍ మరియు టెక్నాలజీ, ఇన్నోవేషన్‍కు సంబంధించిన వివిధ రంగాలలో అత్యుత్తమ ప్రయత్నాల గుర్తింపు కోసం ఒక వేదికను అందిస్తుంది. హాజరైనవారు తమ పని యొక్క ప్రభావాన్ని మరింత విస్తరించగల అంతర్‍దృష్టితో కూడిన చర్చలలో పాల్గొనడానికి, అనుభవాలను పంచుకోవడానికి, సహకారాన్ని ప్రోత్సహించడానికి అవకాశం ఉంటుంది.


టెక్నాలజీ ఎక్సలెన్స్ అవార్డస్ 2024లో మీ ఉనికి ఈవెంట్‍ను సుసంపన్నం చేయడమే కాకుండా, మెరుగైన భవిష్యత్తును రూపొందించడంలో సమిష్టి క•షికి దోహదపడుతుంది అని సంస్థ నమ్ముతున్నది. సాంకేతిక నైపుణ్యం పట్ల వారి నిబద్ధత అవార్డు కమిటీ ద•ష్టిని ఆకర్షించింది. ఈ స్పూర్తిదాయకమైన సందర్భంలో అవార్డు గ్రహీతలు వాటితో చేరే అవకాశం గురించ సంతోషిస్తున్నది.


మహేందర్‍ రెడ్డికి జియాలజీ మరియు జియో సొల్యూషన్స్ విభాగంలో అవార్డు గ్రహీతగా టెక్నాలజీ ఎక్సలెన్స్ అవార్డస్ 2024ని అందజేయాలని అవార్డు కమిటీ వినమ్రంగా, హ•దయపూర్వకంగా వారిని అభ్యర్థిస్తూ, అవార్డు గ్రహీతల మద్దతు, ప్రోత్సాహం లేకుండా, మా భాగస్వామ్య లక్ష్యాలను సాధించడం అసాధ్యం. మేము మిమ్మల్ని ఖాట్మండుకు స్వాగతించడానికి మరియు ప్రపంచంపై శాశ్వత ప్రభావాన్ని చూపడానికి సమిష్టిగా క•షి చేస్తున్నందున సాంకేతికతలో అభివ•ద్ధిని కలిసి జరుపుకోవడానికి మేము ఎదురుచూస్తున్నాము.


సానుకూల మార్పు కోసం మీ అంకితభావానికి ధన్యవాదాలు. ఈ పరివర్తన ఈవెంట్‍లో మీ భాగస్వామ్యాన్ని మేము ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నాము అని అవార్డు కమిటీ స్వాగతం పలికింది.

  • మహమ్మద్‍ గౌస్‍
    ఎ : 994966815

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *